കലർപ്പില്ലാത്തതും അടങ്ങാത്തതുമായ ആരാധനയുടെ ഒരു നിമിഷം!- ഫാൻ ബോയ് ചിത്രവുമായി ടൊവിനോ തോമസ്

April 21, 2023

പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ 2 റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്. പ്രൊമോഷന്റെ ഭാഗമായി കേരളത്തിലെത്തിയ ടീമിന് ഗംഭീര സ്വീകരണമാണ് ലഭിച്ചത്. മലയാളികൾക്ക് സ്വപ്നതുല്യമായ അവസരമാണ് താരങ്ങളെ നേരിൽകാണാൻ ലഭിച്ചത്. അതേസമയം, അഭിനേതാക്കൾക്കും അങ്ങനെ താനെൻയായിരുന്നു. കൊച്ചിയിലെത്തിയ നടൻ വിക്രമിനെ കണ്ട ആവേശം പങ്കുവയ്ക്കുകയാണ് നടൻ ടൊവിനോ തോമസ്.

‘കലർപ്പില്ലാത്തതും അടങ്ങാത്തതുമായ ആരാധനയുടെ ഒരു നിമിഷം! വിക്രം സാറിനെ കാണാൻ എനിക്ക് അവിശ്വസനീയമായ അവസരം ലഭിച്ചു. വളർന്നുവന്ന കാലങ്ങളിൽ അദ്ദേഹം എനിക്ക് എന്തായിരുന്നുവെന്ന് ഞാൻ എങ്ങനെ വിവരിക്കും. ഞാൻ എണ്ണമറ്റ തവണ അന്യൻ കണ്ടിട്ടുണ്ട്, ഓരോ തവണയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രകടനം വ്യത്യസ്തമായി തോന്നുന്നത് ഞാൻ ഓർക്കുന്നു. ജീവതത്തിൽ സിനിമ സംഭവിച്ചപ്പോഴും, പരാജയങ്ങൾ ഉണ്ടായപ്പോഴും, എന്റെ ചിന്തകൾ, പദ്ധതികൾ, പരാമർശങ്ങൾ – എല്ലാറ്റിനും അദ്ദേഹത്തിന്റെ സാന്നിധ്യം ഉണ്ടായിരിക്കും. ഈ വിഗ്രഹത്തോടൊപ്പം എനിക്ക് അൽപ്പം കൂൾ നിമിഷങ്ങൾ ചിലവഴിക്കേണ്ടി വന്നു… ശരിക്കും ഒരു വിഗ്രഹം! ശൈലി, ആകർഷണം, മികവ് എന്നിവയ്ക്ക് മുകളിൽ, അദ്ദേഹം വിനയത്തോടെയും അംഗീകാരത്തോടെയും സംസാരിക്കുന്നു. ഞാൻ വ്യത്യസ്ത രീതികളിൽ തളർന്നുപോയി. ഫാൻബോയ് ഹിറ്റിൽ ഉറച്ചുനിൽക്കും, കാരണം അത് ഏറ്റവും സ്വപ്നതുല്യമാണ്’- ടൊവിനോ തോമസ് കുറിക്കുന്നു.

അതേസമയം, കൽക്കി കൃഷ്ണമൂർത്തി എഴുതിയ നോവലിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഒരു വലിയ താരനിരയിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രമാണ് പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ. വിക്രം, ഐശ്വര്യ റായ്, കാർത്തി, ശോഭിത, വിക്രം പ്രഭു, ജയറാം, പ്രഭു, അശ്വിൻ തുടങ്ങി നിരവധി പ്രതിഭകളുള്ള ചിത്രമാണ് പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ. വിക്രം, ഐശ്വര്യ റായ് എന്നിവർ ആദിത്യ കരികാല ചോളൻ, നന്ദിനി എന്നീ കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

Read Also: ആരാ ഒരു ചേഞ്ച് ആഗ്രഹിക്കാത്തത്; മുത്തശ്ശിയുടെ മുടി പല നിറത്തിൽ ഡൈ ചെയ്തു കൊച്ചുമകൾ

 ചിത്രത്തിന്റെ എക്സിക്യൂട്ടീവ് പ്രൊഡ്യൂസറാണ് ശിവ അനന്ത്. എ. ആർ റഹ്മാൻ സംഗീതം ഒരുക്കും. രവി വർമ്മനാണ് ഛായാഗ്രഹണം. കല്‍ക്കി കൃഷ്ണമൂര്‍ത്തി ഒരുക്കിയ അഞ്ചു ഭാഗങ്ങളുള്ള ചരിത്ര നോവലിനെ ആസ്പദമാക്കിയാണ് ചിത്രം ഒരുക്കുന്നത്.നോവൽ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള പ്രമേയത്തിൽ അരുൾമൊഴിവർമ്മൻ അഥവാ രാജ രാജ ചോളൻ ഒന്നാമന്റെ കഥയാണ് പറയുന്നത്.

Story highlights- tovino thomas about vikram