വടിവേലുവിന്റെ നാഷണൽ അവാർഡ് ലെവൽ പ്രകടനം, നമ്മുടെ സ്വന്തം ഫഹദ് ഫാസിലിന്റെ ലോകോത്തര പ്രകടനവും; മാമന്നന് കയ്യടിച്ച് മാല പാർവതി

June 30, 2023

അടുത്തിടെ റിലീസ് ചെയ്ത മാരി സെൽവരാജിന്റെ ‘മാമന്നൻ’ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിലെ ഗംഭീര പ്രകടനത്തിലൂടെ മുതിർന്ന നടൻ വടിവേലു അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ സിനിമാപ്രേമികളെ അമ്പരപ്പിച്ചു. ഹാസ്യ വേഷത്തിൽ മാത്രം കണ്ടിട്ടുള്ള താരം അവിസ്മരണീയമായ ഒരു മാറ്റമാണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ നടത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഇപ്പോൾ നടി മാല പാർവതി സിനിമ കണ്ടതിന് ശേഷം അമ്പരപ്പിലാണ് എന്ന് പങ്കുവയ്ക്കുകയാണ്. ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിന് നടൻ വടിവേലു ദേശീയ അവാർഡിന് അർഹനാണെന്നും നടി പറഞ്ഞു.

തന്റെ ഔദ്യോഗിക ഫേസ്ബുക്ക് ഹാൻഡിലിലൂടെ, മാലാ പാർവതി ‘മാമന്നൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഒരു പോസ്റ്റർ പങ്കുവെക്കുകയും സിനിമയെക്കുറിച്ച് പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്തു.മാല പാർവതിയുടെ ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ് ഇങ്ങനെയായിരുന്നു, ‘മാമന്നൻ’! നടൻ വടിവേലു ദേശീയ അവാർഡിന് അർഹനാണ്! ടീമിന് അഭിനന്ദനങ്ങൾ! നമ്മുടെ സ്വന്തം ഫഹദ് ഫാസിലിന്റെ ലോകോത്തര പ്രകടനം.മികച്ചത്! അത്ഭുതകരമായ ദിശ. പ്രചോദനാത്മകമായ തിരക്കഥ. നിർബന്ധമായും കാണുക’- നടി കുറിക്കുന്നു.

Read Also: ലഹരിക്കെതിരെ നമുക്ക് ഒരുമിച്ചു പോരാടാം- നിയമപരമായി നേരിടാൻ ജനങ്ങളോട് ആഹ്വാനം ചെയ്ത് കേരളാ പൊലീസ്

ഉദയനിധി സ്റ്റാലിനും വടിവേലുവും പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തിയ ചിത്രമാണ് മാമന്നൻ. മാരി സെൽവരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ കീർത്തി സുരേഷ്, ഫഹദ് ഫാസിൽ എന്നിവരും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നുണ്ട്. ഫഹദ് ഫാസിൽ ചിത്രത്തിൽ വില്ലനായാണ് എത്തുന്നത്. റെഡ് ജയന്റ് മൂവീസിന്റെ ബാനറിൽ എം ഷെങ്കാബാഗ് മൂർത്തിയും ആർ അർജുൻ ദുരൈയും ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച ഈ ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീതസംവിധായകൻ എ ആർ റഹ്മാൻ ആണ്.

Story highlights- Maala Parvathi lauds mamannan movie