അപ്രതീക്ഷിതമായി പ്രവർത്തനരഹിതമായി ലിഫ്റ്റ്; ഒപ്പമുണ്ടായിരുന്ന അമ്മയെയും കുഞ്ഞിനേയും സുരക്ഷിതമാക്കി ഡെലിവറി ബോയ്- വിഡിയോ

August 10, 2023

നമുക്ക് ചുറ്റും സൂപ്പർ ഹീറോസ് അനേകമുണ്ട്. നിസാരമെന്നു തോന്നാമെങ്കിലും അവരുടെ ചെറിയൊരു നീക്കം പോലും വലിയ മാറ്റം സൃഷ്ടിക്കും. സാഹചര്യങ്ങളും അവിടെ അനുചിതമായി പ്രവർത്തിക്കാനുള്ള കഴിവുമാണ് ഒരാളെ സൂപ്പർ ഹീറോയാക്കുന്നത്. അത്തരത്തിൽ ഒരു കാഴ്ച്ചയാണ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധേയമാകുന്നത്.

വൈറലായ ഒരു വിഡിയോയിൽ ഒരു ഡെലിവറി ഏജന്റായ യുവാവ് ലിഫ്റ്റിൽ നിൽക്കുകയാണ്. ഒപ്പം മറ്റൊരു സ്ത്രീയും അവരുടെ കൈക്കുഞ്ഞുമുണ്ട്. . പെട്ടെന്ന്, ചില തകരാറുകൾ കാരണം, ലിഫ്റ്റിന്റെ പ്രവർത്തനം നിലച്ചത്,മൂവരെയും പരിഭ്രാന്തിയിലാക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, കൊറിയർ ബോയ് ധൈര്യം കാണിച്ചു, വാതിൽ തുറക്കുവോളം അമ്മയോടൊപ്പം കുഞ്ഞിനെ സുരക്ഷിതമാക്കി ചേർന്ന് നിൽക്കുകയായിരുന്നു യുവാവ്. വിഡിയോയുടെ ലൊക്കേഷൻ കണ്ടെത്താൻ കഴിയില്ലെങ്കിലും, കൊറിയർ ബോയ് തീർച്ചയായും വളരെയധികം പ്രശംസ നേടിയിട്ടുണ്ട്.

Read also: നല്ല സ്പർശവും മോശം സ്പർശവും തിരിച്ചറിയാൻ കുട്ടികൾക്ക് ലളിതമായ മാർഗം പഠിപ്പിച്ച് അധ്യാപിക; കയ്യടി നേടിയ കാഴ്ച

ലിഫ്റ്റ് പ്രവർത്തനരഹിതമായി നിശ്ചലമാകുമ്പോൾ സ്ത്രീക്കും കുഞ്ഞിനുമൊപ്പം അവരെ സുരക്ഷിതരാക്കികൊണ്ട് ലിഫ്റ്റിലെ ക്രമരഹിത ബട്ടണുകൾ അമർത്താൻ തുടങ്ങുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇത്രയും പിരിമുറുക്കത്തിനിടയിലും അമ്മയെയും കുഞ്ഞിനെയും ആശ്വസിപ്പിക്കാൻ ആ മനുഷ്യൻ ഓർത്തു. കുറച്ച് സമയത്തിന് ശേഷം വാതിൽ തുറക്കുന്നു, ആദ്യം അമ്മയെയും കുഞ്ഞിനെയും പുറത്തുകടക്കാൻ അനുവദിക്കുകയും അവസാനം അയാൾ പുറത്തേക്ക് പോകുകയും ചെയ്യുന്നു.അഭിനന്ദനം നേടുകയാണ് ഈ കാഴ്ച.

Story highlights- Delivery man protects mother and baby in malfunctioning lift