ഡൽഹിയിലെ റോഡുകളിൽ ഇന്ത്യയിൽ ആകെയുള്ള മിനി ബുള്ളറ്റ് ഓടിച്ച് യുവാവ്- വിഡിയോ

November 2, 2023

ആളുകൾക്ക് വാഹനങ്ങളോടുള്ള പ്രണയവും കൗതുകവും ചെറുതല്ല. ഇപ്പോഴിതാ, അത്തരത്തിൽ നിരവധി പേരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റുന്ന ഒരു കൗതുകകരമായ വിഡിയോ അടുത്തിടെ ഇന്റർനെറ്റിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഡൽഹിയിലെ ഒരു തെരുവിലൂടെ ഒരാൾ മിനി ബുള്ളറ്റിൽ സഞ്ചരിക്കുന്നതാണ് വിഡിയോയിലുള്ളത്, ഇത് എല്ലാവരെയും അമ്പരപ്പിക്കുന്ന കാഴ്ചയാണ്.

റാമി റൈഡർ (@rammyryder) എന്ന ഉപയോക്താവാണ് വിഡിയോ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ഡൽഹിയിലെ തിരക്കേറിയ തെരുവുകളിലൂടെ ഒരു ചെറിയ പിങ്ക് നിറത്തിലുള്ള ബുള്ളറ്റിൽ സുഖമായി സഞ്ചരിക്കുന്ന ഒരാളെ വിഡിയോയിൽ കാണാം. പോസ്റ്റിനൊപ്പമുള്ള അടിക്കുറിപ്പ് “പിങ്കി” എന്നും “ഇന്ത്യയിൽ ഒന്ന് മാത്രം” എന്നുമായിരുന്നു.

ഒരു സാധാരണ സൈക്കിളിനേക്കാൾ ചെറുതായ മിനി ബുള്ളറ്റ് വാഹനം നഗരത്തിലെ തെരുവുകളിലൂടെ അയാൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് വിഡിയോയിൽ കാണിക്കുന്നു. ഈ ചെറിയ ഇരുചക്രവാഹനം കാണികളുടെ ശ്രദ്ധ ആകർഷിച്ചു, അവർ ഞെട്ടിപ്പോവുകയും കൗതുകത്തോടെ പിന്നാലെ കൂടുകയും ചെയ്തു.

Read also: “35 വയസ് കഴിഞ്ഞ സ്ത്രീകൾ വർഷത്തിലൊരിക്കൽ മാമോഗ്രാം ചെയ്യണം”; ക്യാൻസറിനെതിരായ പോരാട്ടത്തെ കുറിച്ച് നിഷ ജോസ്

ഒക്ടോബർ 19 ന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത വീഡിയോ 5.1 ദശലക്ഷം വ്യൂസ് നേടി. ഈ പ്രത്യേക വാഹനം എവിടെ നിന്ന് വാങ്ങാം എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള അന്വേഷണങ്ങളാലാണ് കമന്റ് സെക്ഷൻ നിറഞ്ഞത്. ചില ഉപയോക്താക്കൾ ഇതിനെ ‘ബാർബി ബുള്ളറ്റ്’ എന്നും വിശേഷിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്.

Story highlighhts- man riding mini bullet