ബസിന് തടസമായി വഴിയിൽ പാർക്ക് ചെയ്തനിലയിൽ കാർ; കൂട്ടംചേർന്ന് തള്ളിമാറ്റി വഴിയാത്രികർ- വിഡിയോ

November 10, 2023

വാഹനം പോകുന്ന വഴിയിലും, നടപ്പാതകളിലുമെല്ലാം അനധികൃതമായി പാർക്ക് ചെയ്യുന്നത് ചിലരുടെ ശീലമാണ്. ഈ ട്രാഫിക് നിയമ ലംഘനങ്ങൾ കണ്ടില്ലെന്ന് നടക്കാറുമാണ് പതിവ്. എന്നാൽ, ഒരു കൂട്ടം ന്യൂയോർക്കുകാർ ഒത്തുചേർന്ന് അനധികൃതമായി പാർക്ക് ചെയ്‌തിരുന്ന ഒരു കാർ തള്ളി നീക്കിയിരിക്കുകയാണ്. ഒരു ബസിന് അതിന്റെ സ്ഥിരം റൂട്ടിൽ പോകാൻ വേണ്ടിയാണ് വഴിയാത്രികർ ഈ പ്രയത്നത്തിൽ ഒത്തുചേർന്നത്.(Pedestrians unite to lift illegally parked car)

റെഡ്ഡിറ്റ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത വിഡിയോയിൽ, ഒരു കൂട്ടം കാൽനടയാത്രക്കാർ ചേർന്ന് ഒരു റോഡിന്റെ വശത്ത് അനധികൃതമായി പാർക്ക് ചെയ്തിരുന്ന കാർ ബസ്സിന് വഴിയൊരുക്കുന്നതിനായി തള്ളി നീക്കുന്നത് കാണിക്കുന്നു. ബ്രൂക്ക്ലിനിലെ B25 ബസിന് ഫ്രണ്ട് സെന്റ് ആന്റ് മെയിൻ സെന്റ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ അനധികൃതമായി പാർക്ക് ചെയ്ത കാർ അതിന്റെ വളവ് തടസ്സപ്പെടുത്തിയപ്പോൾ പ്രതിസന്ധിയിലായി.

Read also: നോർത്തേൺ ലൈറ്റുകൾ സ്റ്റോൺഹെഞ്ചിന് മുകളിലെ ആകാശത്ത് വിസ്മയം തീർത്തപ്പോൾ- മനോഹര കാഴ്ച

എന്നാൽ, ബസ് കാത്തുനിൽക്കാനുള്ള അവസരം നൽകാതെ കാൽനടയാത്രക്കാർ ഈ ദൗത്യം ഏറ്റെടുത്തത്. കാലതാമസത്തിൽ തളരാതെ, സജീവമായ ഒരു കൂട്ടം പൗരന്മാർ കാര്യങ്ങൾ സ്വന്തം കൈകളിലേക്ക് ഏറ്റെടുക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. കാർ റോഡിൽ നിന്നും ഉയർത്തുന്നതിനും മാറ്റി സ്ഥാപിക്കുന്നതിനുമുള്ള കൂട്ടായ പരിശ്രമം ഈ വിഡിയോയിൽ കാണാം. ഇത് ബസ് സ്വതന്ത്രമായി പോകാനുള്ള വഴി ഒരുക്കുന്നു. പ്രതിസന്ധിയിൽ നിന്ന് ബസ് മോചിപ്പിക്കപ്പെട്ടപ്പോൾ കാല്നടയാത്രികർ ആഹ്ലാദത്തോടെ കയ്യടിച്ചാണ് പിരിഞ്ഞത്.

Story highlights- Pedestrians unite to lift illegally parked car