ദിവസേന ലളിതമായി 32000 രൂപ സമ്പാദിക്കാം; മാർഗം പങ്കുവെച്ച് ഡെലിവറി ഡ്രൈവർ

January 9, 2024

ദിവസേന 32000 രൂപ സമ്പാദിക്കാവുന്ന ജോലിയോ? തലവാചകം കണ്ടാൽ ആദ്യം മനസിലേക്ക് എത്തുന്ന ചോദ്യം ഇതായിരിക്കും. എന്നാൽ, സംഗതി സത്യമാണ്. വലിയ വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതയുള്ള ജോലിയുള്ള ആളല്ല ഇങ്ങനെയൊരു വെളിപ്പെടുത്തൽ നടത്തുന്നതെങ്കിൽ വീണ്ടും ഞെട്ടലുണ്ടാകും എന്നത് തീർച്ചയാണ്. ഒരു ഡെലിവറി ഡ്രൈവർ ആണ് തന്റെ ദിവസേനയുള്ള വരുമാനം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. അതിനായുള്ള മാർഗവും അദ്ദേഹം പറയുന്നുണ്ട്. എവ്‌രി, ജസ്റ്റ്ഈറ്റ് എന്നിവയുടെ ഡെലിവറി ഡ്രൈവർ ആയി ജോലി ചെയ്യുകയാണ് ഇദ്ദേഹം.

എല്ലാ മാസവും ഒരു വലിയ തുക സമ്പാദിക്കുന്നതിനുള്ള തന്ത്രങ്ങളും രണ്ട് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകൾക്കിടയിൽ എപ്പോൾ എങ്ങനെ മാറണമെന്നും തനിക്ക് അറിയാമെന്നും അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തി. ഡെലിവറി മാനിയാക് എന്ന പേരിൽ ഓൺലൈനിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ഡെലിവറി ഡ്രൈവർ, അടുത്തിടെ, ഒരു വിഡിയോയിൽ, പതിവായി ഭക്ഷണം വിതരണം ചെയ്യുന്നതിലൂടെ താൻ ഒരു ദിവസം 300 പൗണ്ട് വരെ (ഏകദേശം 32,000 രൂപ) സമ്പാദിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി. ഒരു ഡെലിവറി ഡ്രൈവർക്ക് അവരുടെ സമയത്തിനനുസരിച്ച് ജോലി ചെയ്യാനുള്ള സൗകര്യമുണ്ടെന്നും എന്നാൽ ആരെങ്കിലും മാന്യമായ പണം സമ്പാദിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, ജോലി ചെയ്യാൻ ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായ സമയം എപ്പോഴാണെന്ന് അവർ അറിഞ്ഞിരിക്കണമെന്നും അദ്ദേഹം പറയുന്നു.

Read also: സഹപാഠിക്ക് വിവാഹ സമ്മാനമായി സ്വർണ്ണക്കട്ടി; ആളുകളെ കുടുകുടാ ചിരിപ്പിച്ച് നാല് വയസ്സുകാരൻ!

താൻ രാവിലെ എവ്‌റിക്ക് വേണ്ടി ജോലി ചെയ്യുകയും വൈകുന്നേരങ്ങളിൽ ജസ്‌റ്റ് ഈറ്റിനൊപ്പം ഫുഡ് ഡെലിവറിയിലേക്ക് മാറുമെന്നും ഡെലിവറി ഡ്രൈവർ വിശദീകരിച്ചു. അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു, ‘ഞാൻ രാവിലെ എവ്‌റിയ്ക്ക് വേണ്ടി ചെയ്യുന്നു, കാരണം ഇത് ദിവസത്തിലെ ഏറ്റവും ശാന്തമായ സമയമാണ്, അതിനാൽ ഞാൻ അത് രണ്ടോ മൂന്നോ മണിക്കൂർ ചെയ്യുകയും അതിൽ നിന്ന് കുറച്ച് അധിക പണം നേടുകയും ചെയ്യുന്നു. തിരക്കുള്ള സമയങ്ങൾ ആരംഭിക്കുമ്പോൾ, ഞാൻ ജസ്റ്റ് ഈറ്റിലേക്കും ഊബറിലേക്കും നീങ്ങുന്നു, തുടർന്ന് അത് എത്രത്തോളം തിരക്കിലാകുന്നു എന്നതിനെ ആശ്രയിച്ച് രാത്രി 11 മണി 12 മണി വരെ ഞാൻ ജോലി ചെയ്യും. അതിനാൽ, ചില പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകൾക്ക് ഏറ്റവും മികച്ച സമയം നോക്കി, തിരക്കേറിയ സമയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. ചിലപ്പോൾ എനിക്ക് എവ്രിയിൽ നിന്ന് അധിക റൗണ്ടുകൾ ലഭിക്കും, അത് ഒരു നല്ല പാഴ്സലിന് £1 മുതൽ £1.50 വരെ നൽകുന്നു’- അദ്ദേഹം പറയുന്നു. അതേസമയം, മുൻപും യുവാക്കൾ ഈ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ നിന്ന് സമാനമായ രീതിയിൽ സമ്പാദിക്കുന്നതായി പങ്കുവെച്ചിരുന്നു.

Story highlights- Delivery Driver’s amazing Daily Income