ടി20 ലോകകപ്പ് ടിക്കറ്റിന് 2.5 ലക്ഷം രൂപ; ഇന്ത്യ-പാക് മത്സരം കാണാൻ ട്രാക്ടർ വിറ്റെത്തിയ പാകിസ്ഥാൻ ആരാധകൻ

June 11, 2024

ഐസിസി ടി20 ലോകകപ്പ് മത്സരം നടക്കുകയാണ്. ഞായറാഴ്ച പാകിസ്ഥാനെതിരെ ഇന്ത്യ വിജയം നേടുകയും ചെയ്തു. ഇന്ത്യ-പാക് പോരാട്ടത്തിന് സാക്ഷ്യം വഹിക്കാൻ ക്രിക്കറ്റ് പ്രേമികൾ ഒത്തുകൂടിയപ്പോൾ ന്യൂയോർക്കിലെ നസാവു കൗണ്ടി സ്റ്റേഡിയം വലിയ ആരാധകവൃന്ദത്തിൽ നിറഞ്ഞിരുന്നു. ഇപ്പോൾ ടീം ഇന്ത്യയുടെ വിജയം ഇന്ത്യക്കാർ ആഘോഷിക്കുമ്പോൾ, 3,000 USD (ഏകദേശം 2.5 ലക്ഷം രൂപ) വിലയുള്ള മത്സര ടിക്കറ്റിനായി തൻ്റെ ട്രാക്ടർ വിറ്റ ഹൃദയം തകർന്ന പാകിസ്ഥാൻ ആരാധകൻ്റെ കഥ ശ്രദ്ധനേടുകയാണ്.

‘3000 ഡോളറിൻ്റെ ടിക്കറ്റ് ലഭിക്കാൻ ഞാൻ എൻ്റെ ട്രാക്ടർ വിറ്റു. ഇന്ത്യയുടെ സ്കോർ കണ്ടപ്പോൾ, ഈ കളിയിൽ ഞങ്ങൾ തോൽക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ കരുതിയില്ല. കളി ഞങ്ങളുടെ കൈകളിലായിരുന്നു, പക്ഷേ ബാബർ അസം പുറത്തായതിന് ശേഷം ആളുകൾ നിരാശരായി… എങ്കിലും ഞാൻ നിങ്ങളെ എല്ലാവരെയും അഭിനന്ദിക്കുന്നു’- പാകിസ്ഥാൻ ആരാധകൻ നിരാശയോടെ പറയുന്നു.

Read also: അമിതഭാരം കുറയ്ക്കാൻ റെഡിയാണോ? ഈ ചൈനീസ് കമ്പനി ജീവനക്കാർക്ക് ബോണസായി നൽകുന്നത് ഒരു കോടി രൂപ!

ഇന്ത്യൻ ആരാധകർ കുറഞ്ഞ സ്കോറിലാണെങ്കിലും ആഘോഷിക്കുന്നതിനിടെയാണ് ഈ പാക് ആരാധകന്റെ വാക്കുകൾ ശ്രദ്ധനേടുന്നത്. ക്രിക്കറ്റിൽ എപ്പോഴും കുറഞ്ഞ സ്‌കോറിംഗ് മത്സരങ്ങൾ അപകടകരമായ രീതിയിൽ സജ്ജമാണ്, അവ ഏത് വശത്തേക്കും തിരിയാനാകും എന്നാണ് ആളുകൾ ആരാധകന്റെ വിഡിയോയ്ക്ക് താഴെ കമന്റ്റ് ചെയ്യുന്നത്.

Story highlights- Pakistan fan sells tractor to buy Ind vs Pak ticket