കുസൃതിച്ചിത്രങ്ങള്‍ പങ്കുവെച്ച് സാനിയ മിര്‍സ; ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകര്‍

September 11, 2018

ടെന്നീസ് കായികലോകത്തെ ഇതിഹാസതാരം സാനിയ മിര്‍സയുടെ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോള്‍ സാമൂഹ്യമാധ്യമങ്ങളില്‍ തരംഗം. തന്റെ ജീവിതത്തിലെ ചില കുസൃതിത്തരങ്ങളുടെ രസകരമായ വീഡിയോകളും ചിത്രങ്ങളുമാണ് സാനിയ മിര്‍സ സാമൂഹ്യമാധ്യമങ്ങളില്‍ പങ്കുവെച്ചത്. സാനിയ മിര്‍സയുടെയും ക്രിക്കറ്റ്താരം ശുഐബ് മാലിക്കിന്റെയും ആദ്യത്തെ കുഞ്ഞിനായുള്ള കാത്തിരിപ്പും പ്രതീക്ഷകളും ആരാധകര്‍ നേരത്തെ പങ്കുവെച്ചിരുന്നു. ഒക്ടോബറിലാണ് ഇരുവരും കുഞ്ഞിന്റെ ജനനം പ്രതീക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇതിനിടെയാണ് ജീവിതത്തിലെ തമാശ നിറഞ്ഞ നിമിഷങ്ങള്‍ പങ്കുവെച്ച് സാനിയ മിര്‍സ വീണ്ടും ആരാധകര്‍ക്കു മുമ്പില്‍ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്.

സാനിയ മിര്‍സയും സുഹൃത്തുക്കളും ചേര്‍ന്ന് പൈജാമ പാര്‍ട്ടി ആഘോഷിക്കുന്നതിന്റെ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ സാനിയ പങ്കുവെച്ചത്. സാനിയയുടെ സഹോദരി അനമും ചിത്രത്തിലുണ്ട്. മൃഗങ്ങളുടെ രൂപത്തിലുള്ള വസ്ത്രങ്ങളാണ് ഇരുവരും അണിഞ്ഞിരിക്കുന്നത്. പച്ചനിറത്തില്‍ ആനയുടെ രൂപത്തിലുള്ള വസ്ത്രത്തില്‍ ചിരിച്ചുനില്‍ക്കുന്ന സാനിയയുടെ ചിത്രങ്ങള്‍ നിമിഷങ്ങള്‍ക്കൊണ്ടുതന്നെ ആരാധകര്‍ ഏറ്റെടുത്തു. ‘പൈജാമ പാര്‍ട്ടി; നോട്ട് എ ബേബിഷവര്‍’ എന്ന ഹാഷ്ടാഗോടുകൂടിയാണ് സാനിയ തന്റെ ചിത്രങ്ങള്‍ പങ്കുവെച്ചത്. ‘സൂപ്പര്‍ക്യൂട്ട്’ എന്നായിരുന്നു സാനിയയുടെ ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് ആരാധകര്‍ നല്‍കിയ കമന്റ്.

 

View this post on Instagram

 

We come in all shapes and sizes but these are all my constants ❤️? thank you guys ?? #pyjamaparty #NOTababyshower ??‍♀️

A post shared by Sania Mirza (@mirzasaniar) on


ആഘോഷ പാര്‍ട്ടിക്കിടെ കേക്ക് മുറിക്കുന്ന വീഡിയോയും സാനിയ ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. ‘പാര്‍ട്ടിയില്‍ ഭര്‍ത്താവ് ശുഐബിനെ മിസ് ചെയ്യുന്നുണ്ട്. എങ്കിലും ജോലി നടക്കട്ടെ’ എന്ന കുറിപ്പോടെയാണ് സാനിയ കേക്ക് മുറിക്കുന്ന വീഡിയോ പങ്കുവെച്ചത്.

 

View this post on Instagram

 

My life ❤️ missed you @realshoaibmalik but duty comes first ? @anammirzaaa @nasimamirza @imranmirza58

A post shared by Sania Mirza (@mirzasaniar) on

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!