‘ഷൂ പോളിഷ് ചെയ്‌തും പച്ചക്കറി വിറ്റും ആസിഫ് അലി’; പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ ടീസർ കാണാം..

January 9, 2019

ആസിഫ് അലി കേന്ദ്ര കഥാപാത്രമായെത്തുന്നു പുതിയ ചിത്രമാണ് ‘വിജയ് സൂപ്പറും പൗര്‍ണ്ണമിയും’. ചിത്രത്തിന്റെ പുതിയ ടീസറാണ് ഇപ്പോൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലാകുന്നത്. ടീസറിൽ എന്തു ജോലിയും ചെയ്യാൻ നിര്ബന്ധിതനാകുന്ന ആസിഫ് അലിയെ ആണ് കാണുന്നത്. പച്ചക്കറി വിൽക്കുകയും ഷൂ പോളിഷ് ചെയ്യുകയുമൊക്കെ ചെയ്യുന്ന യുവാവായാണ് ആസിഫ് പ്രത്യക്ഷപെടുന്നത്.

ജിസ് ജോയ് ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധാനം നിര്‍വ്വഹിക്കുന്നത്. രസകരമായ ഒട്ടേറെ മുഹൂര്‍ത്തങ്ങള്‍ കോര്‍ത്തിണക്കിക്കൊണ്ടാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയ്‌ലർ പുറത്തിറങ്ങിയത്.  ‘വിജയ് സൂപ്പറും പൗര്‍ണ്ണമിയും’ ഈ മാസം 11 ന് തീയറ്ററുകളിലെത്തും.

‘ബൈസിക്കള്‍ തീവ്‌സ്’, ‘സണ്‍ഡേ ഹോളീഡേ’ എന്നീ ചിത്രങ്ങള്‍ക്കു ശേഷം ആസിഫ് അലിയെ നായകനാക്കി ജിസ് ജോയ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് ‘വിജയ് സൂപ്പറും പൗര്‍ണ്ണമിയും’. ‘ബൈസിക്കിക്കള്‍ തീവ്‌സ്’ ആണ് ജിസ് ജോയ് സംവിധാനം നിര്‍വ്വഹിച്ച ആദ്യത്തെ ചിത്രം. ആസിഫ് അലിയെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രമാക്കി ജിസ് ജോയ് സംവിധാനം ചെയ്ത രണ്ട് ചിത്രങ്ങളും ഏറെ പ്രേക്ഷക സ്വീകാര്യത നേടിയിരുന്നു. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇരുവരുടെയും കൂട്ടുകെട്ടിലുള്ള പുതിയ ചിത്രത്തെയും പ്രതീക്ഷയോടെയാണ് ആരാധകര്‍ കാത്തിരിക്കുന്നത്.

Read also: ഇന്ത്യയുടെ രാഷ്‌ട്രപതി മഹാത്മാഗാന്ധിയല്ലേ? ; നർമ്മ മുഹൂർത്തങ്ങളുമായി ‘വിജയ് സൂപ്പറും പൗർണ്ണമിയും’, ടീസർ കാണാം..

ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിയാണ് ചിത്രത്തില്‍ നായികയായി എത്തുന്നത്. അജു വര്‍ഗീസ്, ബാലു വര്‍ഗീസ്, രഞ്ജി പണിക്കര്‍, സിദ്ധിഖ്, ദേവന്‍, ശ്രീകാന്ത് മുരളി, ശാന്തി കൃഷ്ണ, കെ പി എസ് ഇ ലളിത എന്നിവരും ചിത്രത്തില്‍ കഥാപാത്രങ്ങളായെത്തുന്നുണ്ട്. ന്യൂ സൂര്യ ഫിലിംസിന്റെ ബാനറില്‍ എ കെ സുനിലാണ് ചിത്രത്തിന്റെ നിര്‍മ്മാണം നിര്‍വ്വഹിക്കുന്നത്.