കണ്‍മുന്നിലെ വെള്ളപ്പൊക്കം ലൈവായി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയത് കുട്ടി റിപ്പോര്‍ട്ടര്‍: വീഡിയോ

July 26, 2019

സാമൂഹ്യമാധ്യമങ്ങള്‍ ജനപ്രിയമായിട്ട് കാലം കുറച്ചേറെയായി. രസകരവും കൗതുകകരവുമായ വാര്‍ത്തകളും കാഴ്ചകളുമെല്ലാം ഇന്ന് സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലൂടെ അതിവേഗം ഉപഭോക്താക്കളിലേയ്‌ക്കെത്തുന്നു. സാമൂഹ്യമാധ്യമങ്ങളില്‍ ശ്രദ്ധേയമാവുകയാണ് ഇത്തരത്തില്‍ ഒരു വീഡിയോ. ഒരു പെണ്‍കുട്ടിയാണ് വീഡിയോയിലെ താരം. കണ്‍മുന്നില്‍ കണ്ട വെള്ളപ്പൊക്കത്തെ ലൈവായി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തിരിക്കുകയാണ് ഈ മിടുക്കി.

കൈയിലൊരു വടിയും പിടിച്ചുകൊണ്ടാണ് ഈ കുട്ടി വെള്ളത്തിനിടയിലൂടെ നടന്നു നീങ്ങുന്നത്. തഴക്കവും പഴക്കവും വന്ന മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തകരെപ്പോലെയാണ് ഈ മിടുക്കിയുടെ ലൈവ് റിപ്പോര്‍ട്ടിങ്. ഹിന്ദിയിലാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടിങ്.

‘ദയവായി ഇത് കാണൂ, വെള്ളം അതിവേഗം ഒഴുകിയെത്തുകയാണ്. വെള്ളത്തിന്റെ ഒഴുക്കുമൂലം എനിക്ക് നടക്കാന്‍തന്നെ സാധിക്കുന്നില്ല. ആ വീട്ടിലേയ്‌ക്കൊന്ന് നോക്കൂ, അവിടെ ഒരുപാട് വെള്ളം കേറിയിരിക്കുന്നു. സിമന്റ് കട്ടകള്‍ നിറച്ച ചാക്കുകള്‍ ഉപയോഗിച്ചാണ് വെള്ളം വീടിനകത്തേയ്ക്ക് കടക്കുന്നത് തടയുന്നത്’ പെണ്‍കുട്ടിയുടെ റിപ്പോര്‍ട്ടിങ് ഇങ്ങനെ നീളുന്നു.

വെള്ളപ്പൊക്കത്തിന്റെ ഭീകരതയും വ്യാപ്തിയുമെല്ലാം തന്നേക്കൊണ്ടാവും വിധം ഈ മിടുക്കി പറഞ്ഞു ഫലിപ്പിക്കുന്നു. വെള്ളപ്പൊക്ക ദൃശ്യങ്ങളില്‍ വേദന തോന്നുമ്പോഴും പലരും ഈ പെണ്‍കുട്ടിയുടെ അവതരണ ശൈലിയെ പുകഴ്ത്തിക്കൊണ്ടും രംഗത്തെത്തുന്നുണ്ട്.

ഹരിയാനയിലെ കുരുക്ഷേത്രയിലാണ് സംഭവം. വീഡിയോ സാമൂഹ്യമാധ്യമങ്ങളില്‍ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ട് ദിവസങ്ങളായെങ്കിലും ഇപ്പോഴും നിരവധി പേരാണ് ഈ വീഡിയോ പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്.