അനന്തരം: അഫ്സലിന് വേണം സ്നേഹത്തിന്റെ കരുതൽ

November 14, 2019

മഹാരോഗങ്ങളുടെ ദുരിതക്കയത്തില്‍ നിന്നും കരകയറാനാകാതെ വേദനിക്കുന്ന അനേകരുണ്ട് നമുക്കിടയില്‍. ഫ്ളവേഴ്‌സ് ടിവിയില്‍ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന അനന്തരം എന്ന പരിപാടി മഹാരോഗങ്ങളോട് പോരാടുന്ന അനേകര്‍ക്ക് സഹായഹസ്തമൊരുക്കുകയാണ്. നിരവധി സുമനസ്സുകള്‍ അനന്തരം പരിപാടിയിലൂടെ ദുരിതമനുഭവിക്കുന്നവരെ സഹായിക്കാന്‍ എത്തുന്നുണ്ട്.

ഗുരുവായൂർ സ്വദേശിയാണ് അഫ്സൽ അലി. ഇരുപത്തിയഞ്ച് വയസായ അഫ്സലിന് ഹൃദയസംബന്ധമായ അസുഖമാണ്. ഓട്ടോഡ്രൈവറായ അഫ്സലിന്റെ ചികിത്സ നാട്ടുകാരുടെ സഹായത്താലാണ് ഇതുവരെ നടന്നത്. ഇനി ഒരു ശസ്ത്രക്രിയ കൂടി നടത്തിയാൽ മാത്രമേ അഫ്‌സലിന് മുന്നോട്ട് പോകുവാൻ സാധിക്കുകയുള്ളു. ഇതിന് ഏകദേശം 25 ലക്ഷം രൂപയോളം ആവശ്യമുണ്ട്. എന്നാൽ സാമ്പത്തികമായി ഏറെ പിന്നോക്കം നിൽക്കുന്ന കുടുംബത്തിന് താങ്ങാവുന്നതിലും അധികമാണ് ഈ തുക.

അഫ്സലിന്റെ തുടർന്നുള്ള ജീവിതത്തിന് സുമനസുകളുടെ സഹായം ഇനിയും ആവശ്യമാണ്.

ബാങ്ക് ഡീറ്റെയില്‍സ്

NAME: FLOWERS FAMILY CHARITABLE SOCIETY

BANK:PUNJAB NATIONAL BANK

ACCOUNT NO: 4291002100013564

BRANCH: KATHRIKADAVU,ERNAKULAM

IFSC CODE: PUNB0429100

ACCOUNT TYPE: CURRENT A/C