‘പദ്മിനിയേ കാമിനിയേ..’- ഹൃദയംകവർന്ന് ‘പദ്മിനി’യിലെ ഗാനം

July 1, 2023

കരിയറിൽ തിളങ്ങുന്ന വിജയങ്ങൾ കൊയ്യുകയാണ് നടൻ കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ. ഇപ്പോഴിതാ, കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ നായകനാകുന്ന ‘പദ്മിനി’. ‘തിങ്കളാഴ്ച നിശ്ചയം’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ശ്രദ്ധേയനായ സെന്ന ഹെഗ്‌ഡേ ഒരുക്കുന്ന പുതിയ ചിത്രമാണ് പദ്മിനി. കുഞ്ഞിരാമായണം, എബി, കൽക്കി, കുഞ്ഞെൽദോ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്കു ശേഷം ലിറ്റിൽ ബിഗ് ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ സുവിൻ കെ. വർക്കി, പ്രശോഭ് കൃഷ്ണ എന്നിവർ ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ ഒരുക്കുന്നത് ദീപു പ്രദീപാണ്. അടുത്ത മാസം ചിത്രം തീയേറ്ററുകളിലെത്തും.

ചിത്രത്തിലെ പദ്മിനിയേ എന്ന് തുടങ്ങുന്ന ഗാനം ഇപ്പോൾ പുറത്തുവന്നിട്ടാണ്. ഏറെ ഹൃദ്യമായ ഒരു റൊമാന്റിക് ട്രാക്കായ ഗാനത്തിന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. നേരത്തെ പുറത്ത് വന്ന ടീസറിനും, ലവ് യു മുത്തേ എന്ന ഗാനത്തിനും ഏറെ ശ്രദ്ധ ലഭിച്ചിരുന്നു. സച്ചിൻ വാര്യർ പാടിയ ഈ ഗാനത്തിന് സംഗീതം നൽകിയത് ജേക്സ് ബിജോയിയാണ്. ടിറ്റോ പി തങ്കച്ചനാണ് വരികൾ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

Read Also: ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാനും ഉറക്ക സംബന്ധിയായ പ്രശ്നങ്ങൾക്കും ബെസ്റ്റാണ് കടുക്!

പദ്മിനിയുടെ ഛായാഗ്രഹണം ശ്രീരാജ് രവീന്ദ്രൻ നിർവഹിക്കുന്നു. എഡിറ്റർ- മനു ആന്റണി, എക്സിക്യൂട്ടീവ് പ്രൊഡ്യൂസർ-വിനീത് പുല്ലുടൻ, പ്രൊഡക്ഷൻ കൺട്രോളർ-മനോജ് പൂങ്കുന്നം,കല-ആർഷാദ് നക്കോത്, മേക്കപ്പ്-രഞ്ജിത്ത് മണലിപ്പറമ്പ്, വസ്ത്രാലങ്കാരം-ഗായത്രി കിഷോർ സ്റ്റിൽസ്-ഷിജിൻ പി രാജ്,ചീഫ് അസ്സോസിയേറ്റ് ഡയറക്ടർ-വിഷ്ണു ദേവ്, ശങ്കർ ലോഹിതാക്ഷൻ, പ്രൊഡക്ഷൻ എക്സിക്യൂട്ടീവ്-ഉണ്ണി പൂങ്കുന്നം, ഷിന്റോ ഇരിഞ്ഞാലക്കുട, വിതരണം-സെൻട്രൽ പിക്ചേഴ്സ് റിലീസ്,മാർക്കറ്റിങ് ഡിസൈൻ – പപ്പറ്റ് മീഡിയ, പി ആർ ആൻഡ് ഡിജിറ്റൽ മാർക്കറ്റിംഗ് – വൈശാഖ് വടക്കേവീട്, ജിനു അനിൽകുമാർ, പി ആർ ഒ – എ എസ് ദിനേശ്.

Story highlights- Padminiye Video Song out now