കൊറിയൻ ലുക്കിലേക്ക് മാറാൻ വർഷങ്ങളായി ചിലവഴിച്ചത് രണ്ട് കോടി രൂപ- ഒടുവിൽ അബദ്ധമായി!

May 25, 2024

എല്ലാവർക്കും ആരാധനാപാത്രങ്ങൾ നിരവധിയുണ്ടാകും. അവരുടെ ജീവിതശൈലിയും സ്റ്റൈലുമൊക്കെ പകർത്താൻ ശ്രമിക്കുന്നവരാണ് അധികവും. ചുരുക്കം ചിലർ അവിടെനിന്നും കുറച്ചധികം ദൂരം കൂടി സഞ്ചരിക്കും. അതായത്, ഇഷ്ടതാരങ്ങളെപോലെയാകാൻ രൂപമാറ്റ ശസ്ത്രക്രിയക്ക് പോലും ഇവർ തയ്യാറാകും. അത്തരത്തിൽ രണ്ട് വർഷം മുമ്പ്, കെ-പോപ്പ് ബാൻഡ് ബിടിഎസിലെ അംഗമായി തോന്നാൻ 18 കോസ്മെറ്റിക് സർജറികൾക്ക് വിധേയനായ ഒരു ബ്രിട്ടീഷ് വംശജൻ വാർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞിരുന്നു.

താൻ വംശീയവാദിയാണെന്ന് സ്ഥാപിച്ച് ഒല്ലി ലണ്ടൻ അന്ന് വാർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞിരുന്നു. ജീവിതശൈലിയുടെ പേരിലും ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക് വിധേയരായതിന്റെ പേരിലും പലപ്പോഴും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വിമർശിക്കപ്പെടാറുണ്ടെന്ന് ഒല്ലി ലണ്ടൻ പറഞ്ഞു. എന്നാൽ പാർക്ക് ജിമിനെപ്പോലെ തോന്നിക്കാൻ വേണ്ടി ശസ്ത്രക്രിയ നടത്താൻ ഈ വിമർശനങ്ങളൊന്നും തടസ്സമായില്ല.

സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ശസ്ത്രക്രിയയുടെ വിവരങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചപ്പോൾ എല്ലാവരും തടഞ്ഞിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, പരിവർത്തനം 2022 ന്റെ തുടക്കത്തിൽ പൂർത്തിയായി. റിപ്പോർട്ടുകൾ അനുസരിച്ച്, ലിംഗഭേദം സ്ഥിരീകരിക്കുന്ന ശസ്ത്രക്രിയകൾക്കായിഇയാൾ 300,000 ഡോളർ ചെലവഴിച്ചു.

എന്നാൽ 2022 അവസാനത്തോടെ, താൻ വീണ്ടും പഴയ മനുഷ്യനായി ജീവിക്കണമെന്ന് ഒലി തീരുമാനിച്ചു. കൊറിയൻ രൂപത്തിലേക്ക് മാറിയത് വലിയ തെറ്റാണെന്നും വീണ്ടും സ്വന്തം രൂപത്തിലേക്ക് തിരിയാൻ തീരുമാനിച്ചതായും ഒലി പറയുന്നു.

കഴിഞ്ഞ എട്ട് വർഷമായി ഒലി ലണ്ടൻ ശസ്ത്രക്രിയകൾക്കായി 2,71,000 ഡോളറിലധികം ചെലവഴിച്ചതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ അവകാശപ്പെട്ടു. ഇപ്പോൾ അത് 3,00,000 ഡോളറായി ഉയർന്നു.ഈ 32 കാരൻ മൂക്കും താടിയും ഉൾപ്പെടെ 32 ശസ്ത്രക്രിയകൾക്ക് വിധേയനായതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നു.

Read also: നാൽപത് പ്രകാശവർഷങ്ങൾക്ക് അപ്പുറം; ഭൂമിയെക്കാൾ ചെറുതും ജീവൻ നിലനിർത്താൻ സാധ്യതയുള്ളതുമായ ഗ്രഹം കണ്ടെത്തി

‘ഞാൻ കൗമാരക്കാരനായിരുന്നപ്പോൾ, എന്റെ രൂപത്തെ കളിയാക്കുകയും ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തിരുന്നു. എനിക്ക് മുഖക്കുരുവും വലിയ മൂക്കും ഉണ്ടായിരുന്നു. ഒരു പെൺകുട്ടിയും എന്നോട് ഡേറ്റ് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നിലായിരുന്നു’ അങ്ങനെയാണ് കൊറിയൻ രൂപത്തിലേക്ക് മാറാൻ ശ്രമിച്ചത് എന്ന് അയാൾ വ്യക്തമാക്കുന്നു. എന്തായാലും ഇപ്പോൾ കുറ്റബോധംകൊണ്ട് നീറുകയാണ് ഇദ്ദേഹം.

Story highlights- man spent Two crores of rupees were over the years to transform into a Korean look