റിലീസിന് മണിക്കൂറുകൾക്ക് മുൻപ് പ്രേക്ഷകരോട് ‘വിക്രം’ സംവിധായകന്റെ അപേക്ഷ..

June 3, 2022

ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന കമൽഹാസന്റെ ചിത്രം ‘വിക്രം’ തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തി. ജൂൺ 3നായി ആരാധകർ കാത്തിരുന്നപ്പോൾ റിലീസിന് മണിക്കൂറുകൾ ബാക്കി നിൽക്കെ സംവിധായകൻ ലോകേഷ് കനകരാജ് കമൽഹാസനോടൊപ്പമുള്ള ഒരു ഫോട്ടോ പങ്കിടുകയും വൈകാരികമായ ഒരു കുറിപ്പ് പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്തു. കമൽഹാസന് ആരാധകനായ താൻ നൽകിയ സമ്മാനമായാണ് അദ്ദേഹം വിക്രം സിനിമയെ വിശേഷിപ്പിച്ചത്. വിക്രമിന്റെ ലോകത്തേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ‘കൈതി’ കാണാനാണ് ലോകേഷ് ആരാധകരോട് ആവശ്യപ്പെട്ടത്.

‘എന്റെ സിനിമയുടെ റിലീസിന് മുമ്പ് എനിക്ക് അനുഭവപ്പെട്ട ഏറ്റവും വികാരാധീനമായ അനുഭവമാണിത്. എനിക്ക് ഓർക്കാൻ കഴിയുന്നതുപോലെ, കുട്ടിക്കാലം മുതൽ ഞാൻ ഉലകനായകനെയാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ സ്നേഹിച്ചിരുന്നത്. ഇത് എനിക്ക് അതിശയകരമായ ഒരു അനുഭവമാണ്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ബഹുമാനാർത്ഥം ഒരു സിനിമ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നു..ഇത് സാധ്യമാക്കിയ എല്ലാ ദയയുള്ള ആത്മാക്കൾക്കും ഞാൻ നന്ദി പറയുന്നു. ഞാൻ വിക്രമിൽ പ്രവർത്തിക്കാൻ തുടങ്ങിയിട്ട് 18 മാസമായി. ഒരു ടീമെന്ന നിലയിൽ, നിങ്ങളെ രസിപ്പിക്കുന്നതിനായി ഞങ്ങൾ ഈ ചിത്രത്തിനായി രക്തവും വിയർപ്പും അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ചൊരിഞ്ഞു.


സർ, നിങ്ങളെ സംവിധാനം ചെയ്യാൻ അവസരം ലഭിച്ചത് ഒരു വലിയ ബഹുമതിയാണ്, ഈ സിനിമ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ആരാധകനായ ആൺകുട്ടിയിൽ നിന്നുള്ള സമ്മാനമാണ്! ഈ നിമിഷങ്ങളെ ഞാൻ എന്നേക്കും വിലമതിക്കും. എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട പ്രേക്ഷകർക്ക്, ഏതാനും മണിക്കൂറുകൾക്കുള്ളിൽ വിക്രം നിങ്ങളുടേതാകാൻ പോകുന്നു. നിങ്ങൾ അത് ആസ്വദിക്കുകയും അതിശയകരമായ ഒരു തിയേറ്റർ അനുഭവം ലഭിക്കുകയും ചെയ്യുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു! വിക്രമിന്റെ ലോകത്തേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ദയവായി കൈതി വീണ്ടും സന്ദർശിക്കൂ.’- ലോകേഷ് കനകരാജ് കുറിക്കുന്നു.

ലോകേഷ് കനകരാജ് രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിക്കുന്ന ഒരു ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നറാണ് വിക്രം. കമൽഹാസൻ, വിജയ് സേതുപതി, ഫഹദ് ഫാസിൽ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിൽ ഒരുമിച്ച് എത്തുന്നത്. സൂര്യ ഒരു അതിഥി വേഷത്തിൽ എത്തുമ്പോൾ, അർജുൻ ദാസ്, ഹരീഷ് ഉത്തമൻ, നരേൻ, കാളിദാസ് ജയറാം, തുടങ്ങിയവരാണ് മറ്റ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദർ ചിത്രത്തിന് സംഗീതം നൽകിയിരിക്കുന്നു.

Read also: പിറന്നാൾ പാട്ടിനിടയിൽ പ്രിയതമയുടെ സർപ്രൈസ് എൻട്രി; എം ജി ശ്രീകുമാറിന്റെ രസകരമായ പ്രതികരണം- വിഡിയോ

Story highlights- lokesh kanakraj about vikram movie