ഇത് രണ്ട് അമ്മമാർ ഒരുമിക്കുന്ന സംരംഭം; ആലിയ ഭട്ടിന്റെ ‘എഡ്-എ-മമ്മ’യോട് സഹകരിക്കാൻ ഇഷ അംബാനി

September 7, 2023

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ജനപ്രിയ നായികയാണ് ആലിയ ഭട്ട്. അഭിനയത്തിന് പുറമെ സിനിമാ നിർമാണ രംഗത്തേക്കും കടന്ന ആലിയ ഭട്ട് ഗർഭിണിയായിരുന്ന സമയത്ത് ഒരു ക്ലോത്തിംഗ് ബ്രാൻഡും ആരംഭിച്ചിരുന്നു. എഡ്-എ-മമ്മ എന്ന പേരിൽ ആരംഭിച്ച ബ്രാൻഡ് കുഞ്ഞുങ്ങൾക്കും ഗർഭിണികൾക്കും അമ്മമാർക്കും വേണ്ടിയുള്ള വസ്ത്രങ്ങളുടെ ഉന്നത നിലവാരത്തിലുള്ള ബ്രാൻഡ് ആണ്. ഇപ്പോഴിതാ,
റിലയൻസ് ഇൻഡസ്ട്രീസിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള റിലയൻസ് റീട്ടെയിൽ വെഞ്ച്വേഴ്‌സ് ലിമിറ്റഡ് ബുധനാഴ്ച ആലിയ ഭട്ടിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള വസ്ത്ര ബ്രാൻഡായ എഡ്-എ-മമ്മയുമായി സംയുക്ത സംരംഭം പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ്. കുട്ടികളുടെയും മെറ്റേണിറ്റി വെയർ ബ്രാൻഡിന്റെയും എല്ലാ മേഖലകളിലും വിപുലീകരിക്കാനും വളർത്താനും പദ്ധതിയിടുന്നതിനാൽ RRVL 51% ഓഹരിയാണ് സ്വന്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്.

എഡ്-എ-മമ്മയുടെ സ്ഥാപകയും പ്രശസ്ത ബോളിവുഡ് നടിയുമായ ആലിയ ഭട്ടുമായി ചേർന്ന് പ്രവർത്തിക്കുമെന്നും റിലയൻസ് ബ്രാൻഡ് ലിമിറ്റഡ് സബ്‌സിഡിയറിയുടെ ശക്തമായ മാനേജ്‌മെന്റിന്റെ സഹായത്തോടെ ബിസിനസ്സിന് നേതൃത്വം നൽകുമെന്നും കമ്പനി ഒരു പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. അതേസമയം, കമ്പനിയ്ക്ക് നേതൃത്വം നൽകുന്നത് ഇഷ അംബാനിയാണ്. ഇഷ അംബാനിക്കൊപ്പമുള്ള ചിത്രം പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് ആലിയ ഭട്ട് ഒരു പ്രസ്താവന പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു.

‘എഡ്-എ-മമ്മയും റിലയൻസ് റീട്ടെയിൽ വെഞ്ച്വേഴ്‌സ് ലിമിറ്റഡും സംയുക്ത സംരംഭത്തിലേക്ക് പ്രവേശിച്ച വിവരം പങ്കുവെക്കുന്നതിൽ സന്തോഷമുണ്ട്. എഡ്-എ-മമ്മ വലിയ ഹൃദയമുള്ള ഒരു ബൂട്ട്‌സ്ട്രാപ്പ് സംരംഭമാണ്. ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ റീട്ടെയിൽ ആണ് റിലയൻസ് റീട്ടെയിൽ. ഞങ്ങൾക്ക് പൊതുവായുള്ളത് സുരക്ഷിതവും രക്ഷാകർതൃ സൗഹൃദവും പ്രകൃതി സൗഹൃദവുമായ കുട്ടികളുടെ ഉൽപന്നങ്ങളുടെ സ്വദേശീയമായ ഒരു പ്രാദേശിക ബ്രാൻഡ് നിർമ്മിക്കാനുള്ള പ്രവർത്തനം തുടരുക എന്നതാണ്.

കൂടുതൽ വ്യക്തിപരമായതെന്തെന്നാൽ, ഇഷയ്ക്കും എനിക്കും, ഇത് രണ്ട് അമ്മമാർ ഒരുമിച്ച് വരുന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ്. അത് ഈ സംരംഭത്തെ കൂടുതൽ സവിശേഷമാക്കുന്നു’- ആലിയ കുറിക്കുന്നു.

Read Also: ‘വിലമതിക്കാനാകാത്ത ഓർമ്മകളിലേക്ക് ഇതാ ഒരു തിരിഞ്ഞുനോട്ടം’- കുറിപ്പുമായി മീര ജാസ്മിൻ

ബോളിവുഡ് നടി ആലിയ ഭട്ട് 2020-ൽ 2 മുതൽ 12 വയസ്സുവരെയുള്ള കുട്ടികൾക്കായി ഫാഷനബിൾ ഓപ്ഷനുകളുള്ള കുട്ടികളുടെ വസ്ത്ര ബ്രാൻഡായി എഡ്-എ-മമ്മ സ്ഥാപിച്ചു. പ്രകൃതിദത്ത തുണിത്തരങ്ങളിലും പ്രകൃതിയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള തുണിത്തരങ്ങളിലും ബ്രാൻഡിന്റെ ശ്രദ്ധ നൽകി. ഇത് യുവ മാതാപിതാക്കളിൽ സ്വാധീനം ചെലുത്തി. ബ്രാൻഡ് ഒരു ഓൺലൈൻ ബിസിനസ്സിൽ നിന്ന് വിവിധ സ്റ്റോറുകളിൽ അതിവേഗം മാറി.

Story highlights- Reliance Retail acquires majority stake in Alia Bhatt’s Ed-a-Mamma brand