ഇനി ദിവസങ്ങൾ മാത്രം; കൊച്ചി നഗരിയെ സംഗീത ലഹരിയിൽ മയക്കാൻ “ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ് ചാപ്റ്റർ 3” എത്തുന്നു!

December 1, 2023


“ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ് ചാപ്റ്റർ 3” കൊടിയേറാൻ ഇനി ദിവസങ്ങൾ മാത്രം. കോഴിക്കോട്ടും തിരുവനന്തപുരത്തും ആവേശം തീർത്ത ഡിബി നൈറ്റിന് ഇക്കുറി വേദിയാവുന്നത് അറബിക്കടലിന്റെ റാണിയായ കൊച്ചി നഗരിയാണ്. ഈ മാസം പതിനാറിന് ഭാരത മാതാ കോളേജ് ഗ്രൗണ്ടിൽ വെച്ചാണ് പരിപാടി അരങ്ങേറുന്നത്. (Countdown begins for dB night chapter 3)

സംഗീത പ്രേമികളുടെ പ്രിയ ബാൻഡുകളായ അവിയൽ (Avial), ജോബ് കുര്യൻ ലൈവ് (Job Kurian live), ബ്രോധ വി (Brodha V), ജോർഡിൻഡിയൻ (Jordindian), 43 മൈൽസ് (43 miles), ഷാഡോ ആൻഡ് ലൈറ്റ് (Shadow and Light), പെർഫെക്റ്റ് സ്‌ട്രെയ്‌ഞ്ചേഴ്‌സ് (Perfect Strangers), കൃഷ്ണ (Crishna), ശ്രീജിത്ത് ദി ബിയേർഡ് (Sreejith the Beard), സൂപ്പ് (Souparnika aka Soup), ബിന്ദു അനിരുദ്ധൻ (Bindu Anirudhan) എന്നിവരാണ് ഈ സംഗീത നിശയിൽ അണിനിരക്കുന്നത്.

Read also: സംഗീതവും അഭിനയവും കൈമുതൽ; മലയാളത്തിന്റെ പ്രിയങ്കരി ആർ സുബ്ബലക്ഷ്മി വിടപറയുമ്പോൾ.. 

കോഴിക്കോടിൻറെ മണ്ണിൽ തുടക്കം കുറിച്ച ഡിബി നൈറ്റിൻറെ മൂന്നാം ഭാഗമാണ് ഡിസംബർ 16-ന് കൊച്ചിയിൽ അരങ്ങേറുന്നത്. ഇന്ന് തന്നെ ബുക്ക് മൈ ഷോ ആപ്പ് വഴി നിങ്ങളുടെ ടിക്കറ്റുകൾ സ്വന്തമാക്കാം. ടിക്കറ്റുകൾ ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിനായി താഴെ നൽകിയിരിക്കുന്ന ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

Book my show link

Story highlights: Countdown begins for dB night chapter 3