‘ഇന്ത്യ വിജയിച്ചപ്പോഴും ഞങ്ങളുടെ മകളുടെ ഏറ്റവും വലിയ ആശങ്ക മറ്റൊന്നായിരുന്നു’- അനുഷ്‌ക ശർമ്മ

June 30, 2024

2007 ന് ശേഷമുള്ള ഇന്ത്യയുടെ രണ്ടാം ടി20 ലോകകപ്പ് വിജയത്തിന് നടി അനുഷ്‌ക ശർമ്മ തൻ്റെ ഭർത്താവ് വിരാട് കോഹ്‌ലിക്ക് ഹൃദയസ്പർശിയായ ആശംസയാണ് പങ്കുവെച്ചത്. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരെ ശനിയാഴ്ച നടന്ന ഫൈനലിൽ, 2011 ഏകദിന ലോകകപ്പ് ജേതാക്കളായ ടീമിൻ്റെ ഭാഗമായിരുന്ന കോഹ്‌ലി, 59 പന്തിൽ ആറ് ഫോറും രണ്ട് സിക്‌സറും ഉൾപ്പെടെ 76 റൺസുമായി ടൂർണമെൻ്റിലെ തൻ്റെ ആദ്യ ഫിഫ്റ്റി നേടി, ഇന്ത്യയെ ഒരു ഗോളിലേക്ക് നയിച്ചു.

‘ ഞാൻ ഈ മനുഷ്യനെ സ്നേഹിക്കുന്നു. നിങ്ങളെ എൻ്റെ വീട് എന്ന് വിളിക്കുന്നതിൽ വളരെ നന്ദിയുണ്ട് – ഇപ്പോൾ ഇത് ആഘോഷിക്കാൻ എനിക്കായി ഒരു ഗ്ലാസ് വെള്ളം കുടിക്കൂ’ എന്നാണ് കൈയിൽ ട്രോഫിയുമായി നിൽക്കുന്ന കോഹ്‌ലിയുടെ ചിത്രത്തിന് ഒപ്പം അനുഷ്ക കുറിച്ചിരിക്കുന്നത്. അതിനൊപ്പം മകൾ വാമികയെക്കുറിച്ചും നടി പങ്കുവയ്ക്കുന്നു. ഇന്ത്യ വിജയിച്ചപ്പോഴും മകളുടെ ആശങ്ക മറ്റൊന്നായിരുന്നു എന്നാണ് അനുഷ്ക കുറിച്ചത്.

Read also: 17 മുറികളും 5,000 ചതുരശ്ര അടി വിസ്തീർണ്ണവുമുള്ള ഈ 19-ാം നൂറ്റാണ്ടിലെ മാളിക സൗജന്യമായി നേടാം- പക്ഷേ, ഒരു നിബന്ധനയുണ്ട്!

‘ടിവിയിൽ അവർ കരയുന്നത് കണ്ട് എല്ലാ കളിക്കാർക്കും അവരെ കെട്ടിപ്പിടിക്കാൻ ആരെങ്കിലുമുണ്ടോ എന്നതായിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ മകളുടെ ഏറ്റവും വലിയ ആശങ്ക…. അതെ, എൻ്റെ പ്രിയ മകളെ, അവരെ 1.5 ബില്യൺ ആളുകൾ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ..​​എന്തൊരു അത്ഭുതകരമായ വിജയം, എന്തൊരു ഇതിഹാസ നേട്ടം!! ചാമ്പ്യന്മാർ – അഭിനന്ദനങ്ങൾ’- അനുഷ്ക ശർമ്മ കുറിക്കുന്നു.

Story highlights- anushka sharma about daughters concern after team india’s success