കല്യാണി പ്രിയദർശൻ നായികയാകുന്ന പുതിയ ചിത്രം- ‘ശേഷം മൈക്കിൽ ഫാത്തിമ’ ഒരുങ്ങുന്നു

September 12, 2022

കൈനിറയെ ചിത്രങ്ങളുമായി സജീവമാകുകയാണ് നടി കല്യാണി പ്രിയദർശൻ. നടി ഇനി വേഷമിടുന്നത് ‘ശേഷം മൈക്കിൽ ഫാത്തിമ’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ്. ആവേശകരമായ ടൈറ്റിൽ പ്രഖ്യാപനത്തോടെയാണ് നിർമ്മാതാക്കൾ സിനിമ വിശേഷം പങ്കുവെച്ചത്. 90 കളിൽ കേരളത്തിൽ നടന്ന സിനിമാ പ്രഖ്യാപനങ്ങൾ പോലെയാണ് സിനിമയുടെ ടൈറ്റിൽ പ്രഖ്യാപിച്ചത്. ‘ശേഷം മൈക്കിൽ ഫാത്തിമ’ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് മനു സി കുമാറാണ്.

‘പട്ടണത്തിൽ ഇതാ ഒരു പുതിയ പാത്തു ഉണ്ട്… നിങ്ങൾ അവളെ കാണുന്നതിനായി എനിക്ക് കാത്തിരിക്കാനാവില്ല! നിങ്ങൾ എന്നോട് ദയയും സ്നേഹവും അല്ലാതെ മറ്റൊന്നും കാണിച്ചിട്ടില്ല, ഈ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടിയും നിങ്ങൾ ഞങ്ങളോട് അത് തന്നെ വർഷിക്കുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഞാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന രസകരമായ ഒരു കഥയായിരിക്കും ഇത്. ഇതിനായി ചില പ്രിയ സുഹൃത്തുക്കളുമായും പുതിയവരുമായും ഒത്തുചേരുന്നു, നിങ്ങളുടെ എല്ലാ അനുഗ്രഹങ്ങളും ഉണ്ടാകുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു’ കല്യാണി പ്രിയദർശൻ തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ കുറിപ്പിൽ പറഞ്ഞു.

കല്യാണി പ്രിയദർശൻ നായികയാകുന്ന ‘ശേഷം മൈക്കിൽ ഫാത്തിമ’ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് മനു സി കുമാറാണ്. കല്യാണി പ്രിയദർശൻ സംഗീത സംവിധായകൻ ഹേഷാം അബ്ദുൾ വഹാബുമായി വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിനായി വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു. സന്താന കൃഷ്ണൻ ഛായാഗ്രഹണവും കിരൺ ദാസ് എഡിറ്റിങ്ങും നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്നു. നിമേഷ് താനൂർ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ കലാസംവിധാനം. അതേസമയം, കല്യാണി പ്രിയദർശന്റെ സമീപകാല റിലീസ് ‘തല്ലുമാല’ ആയിരുന്നു. അതിൽ ടൊവിനോ തോമസിന്റെ നായികയായി അവർ അഭിനയിച്ചു.

Story highlights- kalyani priyadarshan’s new movie announced