അനന്തരം: അഞ്ജലി മോൾക്ക് എഴുന്നേറ്റ് നടക്കാൻ വേണം സുമനസുകളുടെ സഹായം

മഹാരോഗങ്ങളോട് പൊരുതി ജയിച്ചവർക്ക് ലോകമലയാളികൾ കൈത്താങ്ങുമായി  എത്തുന്ന വേദിയാണ് ഫ്‌ളവേഴ്‌സ് ടിവിയിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന അനന്തരം. സഹജീവികൾക്ക് ജീവിതവഴികളിൽ ആശ്വാസത്തിന്റെ നറുതിരി നാളമായി മാറിയിരിക്കുകയാണ് ഇന്ന് അനന്തരം.

വയനാട് സ്വദേശിനിയായ അഞ്ജലി ലക്ഷ്മി ജനിച്ച കാലം മുതൽക്കേ  ആശുപത്രികളെ ആശ്രയിച്ചാണ് ജീവിക്കുന്നത്. അഞ്ജലിയുടെ അമ്മ ഗർഭിണിയായിരിക്കുമ്പോൾ കൃത്യസമയത്ത് സിസേറിയൻ ചെയ്യാത്തതുമൂലം കുട്ടിയുടെ ഞരമ്പുകൾക്ക് ഏറ്റ ക്ഷതമാണ് അഞ്ജലിയെ നിത്യ രോഗിയാക്കി മാറ്റിയത്. ജനിച്ച് ഇത്രയും വർഷം കഴിഞ്ഞിട്ടും അഞ്ജലിക്ക് സംസാരിക്കാനോ നടക്കാനോ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല. എന്നാൽ നിരന്തരം ചെയ്യുന്ന ഫിസിയോതെറാപ്പിയിലൂടെ ചെറിയ ചില മാറ്റങ്ങൾ അഞ്ജലിയിൽ കണ്ടുതുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. അഞ്ജലിയുടെ തുടർന്നുള്ള ചികിത്സയ്ക്കായി വലിയൊരു തുക ആവശ്യമാണ്. എന്നാൽ കൂലിപ്പണിക്കാരനായ അഞ്ജലിയുടെ പിതാവിന് താങ്ങാവുന്നതിലും അധികമാണ് ഈ തുക. ആറു മാസം തുടർച്ചയായി ചികിത്സിച്ചാൽ അഞ്ജലിക്ക് നടക്കാനാകും എന്നാണ് ഡോക്ടറുമാരും പറയുന്നത്.

Read also: അപ്രത്യക്ഷമാകുന്ന സന്ദേശങ്ങൾ, ചാറ്റിങ് രീതിയിലും മാറ്റങ്ങൾ’; പുതിയ ഫീച്ചറുമായി വാട്‌സ്ആപ്പ് 

വയനാട് പാലിയേറ്റിവ് കെയർ യൂണിറ്റ് ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് അസൈനാർ അഞ്ജലി മോളുടെ ഫിസിയോതെറാപ്പി ചിലവ് ഏറ്റെടുത്തു. ഷൊർണൂർ ഐക്കൺ ഹോസ്പിറ്റലിന്റെ പ്രതിനിധികളും ഈ കുഞ്ഞിന്റെ ചികിത്സ ഏറ്റെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

ബാങ്ക് ഡീറ്റെയില്‍സ്

NAME: FLOWERS FAMILY CHARITABLE SOCIETY

BANK:PUNJAB NATIONAL BANK

ACCOUNT NO: 4291002100013564

BRANCH: KATHRIKADAVU,ERNAKULAM

IFSC CODE: PUNB0429100

ACCOUNT TYPE: CURRENT A/C